ദുബായ് : യുവകലാസാഹിതി ദുബായ് യൂണിറ്റ് വാർഷിക സംഗമം അഡ്വ: പി സന്തോഷ് കുമാർ എം പി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

 

ഭാരവാഹികളായി ജെറോം തോമസ് (പ്രസിഡന്റ് ) റോയ് നെല്ലിക്കോട് (സെക്ര ട്ടറി), അരുണ അഭിലാഷ് (ട്രഷറർ), ജോൺ ബിനോ കാർലോസ്, മുജീബ് റഹ്മാൻ (വൈസ് പ്രസിഡന്റുമാർ), സനോജ് കരിമ്പിൽ, അക്ഷയ സന്തോഷ് (ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറിമാർ), വിനീത് വെളിയങ്കോട് (ജോയിന്റ് ട്രഷറർ) എന്നിവരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

 

സമൂഹത്തിൽ വർഗ്ഗീയ ധ്രുവീകരണത്തിലൂ ടെ മതസ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതിനെതി രെയും,വിദ്യാലയങ്ങൾ കേന്ദ്രീകരിച്ച് നടക്കുന്ന ലഹരി വില്പനയ്ക്കെതിരയും, വിമാന യാത്രാക്കൂലി വർദ്ധനയ്ക്കെതിര യും സമ്മേളനത്തിൽ പ്രമേയങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചു.

 

പ്രവാസി ക്ഷേമനിധിയിൽ ചേരാനുള്ള പ്രായപരിധി കൂട്ടണമെന്ന സ്വകാര്യ പ്രമേയവും അവതരിപ്പിക്കപ്പെട്ടു.

 

തുടർന്ന് ശ്രീമതി.സർഗ്ഗ റോയിയുടെ അധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന പി കെ വി അനുസ്മരണത്തിൽ ശ്രീ.പി സന്തോഷ് കുമാർ എം പി മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി.പ്രദീപ് തോപ്പിൽ (ഓർമ്മ), മുഹമ്മദ് ജാബിരർ (ഇൻകാസ്), അഷറഫ് തച്ചോരത്ത് (ഐ എം സി സി), പ്രശാന്ത് ആലപ്പുഴ, സുഭാഷ് ദാസ്, ബിജു ശങ്കർ, വിൽസൺ തോമസ്, എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

 

പ്രവാസി ക്ഷേമനിധി ഡയറക്റ്റർ കെ. കുഞ്ഞഹമ്മദ്,വിദ്യാഭ്യാസ മികവിന് ഗോൾഡൺ വിസ കരസ്ഥമാക്കിയ ആദിത്യ റോയി, മികച്ച കവിക്കുള്ള ഭാരത് സേവക് സമാജിന്റെ പുരസ്കാരം നേടിയ ഉഷ ഷിനോജ്, മികച്ച കലാകാരിയായ ദീപ പ്രമോദ് എന്നിവരെ ആദരിച്ചു.

 

ആശംസകൾ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *